กิจกรรมรวมพลังสร้างสัปปายะสู่วัด(Big Cleaning Day) 31 พ.ค. 2567Adminกิจกรรม / โครงการ, ทั้งหมด วันศุกร์ ที่ 31 เดือนพฤษาภาคม พ.ศ.2567 เวลา 9:30 น. องค์การบริหารส่วนตำบลสระ ร่วมกับ วัดประชารัฐสร้างสุขและประชาชนในเขตพื้นที่ตำบลสระ จัดกิจกรรมรวมพลังสร้างสัปปายะสู่วัด(Big Cleaning Day) ณ วัดสระใต้ หมู่ที่ 4 ตำบลสระ อำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา